Warning: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in ..../includes/class_bbcode.php on line 2958
[Giải Trí] Bài viết của bác khá ý nghĩa
Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    dinhvigps's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.

Bài viết của bác khá ý nghĩa

Sẽ ủng hộ bác dài dài và sẽ xem các bài viết của bác. Xem qua không hay không giúp ích gì nhưng mà ngẫm thì cũng đúng cũng thấm thía và thấy hay
    Các bạn hãy cùng dinhvigps xây dựng MU Thành Công nhé

Thành Viên
    nagakawa1's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Bạn có chắc nguồn nước mình đang sử dụng là nước sạch? Gọi ngay 1900 96 96 20 để được giải đáp #amida #nuocsach #maylocnuoc
    Các bạn hãy cùng nagakawa1 xây dựng MU Thành Công nhé

Thành Viên
    ngocoanh5587's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Công Phu Gấu Trúc 2
    CÔNG PHU GẤU TRÚC 2, Cuộc sống của Po hiện tại đẹp như một giấc mơ: trở thành Thần Long Đại Hiệp, bảo vệ Thung Lũng Yên Bình cùng với những người bạn và các sư huynh và sư tỷ kung fu đồng môn là Ngũ Đại Hào Kiệt. Thế nhưng, cuộc sống mới của Po bỗng dưng bị đe dọa với sự xuất hiện của một thế lực đen tối khủng khiếp. Hắn sử dụng một vũ khí bí mật và không có gì ngăn chặn nổi, nhằm xâm chiếm Trung Hoa và hủy diệt hoàn toàn môn võ kung fu. Po và The Furious Five phải có một cuộc hành trình băng qua lục địa Trung Hoa nhằm tiêu diệt thế lực xấu xa đó. Nhưng làm thế nào Po có thể chặn đứng một thứ vũ khí mà nó có thể chặn đứng tuyệt đỉnh kung fu?

Xem phim online: http://phim86.net/phim/cong-phu-gau-truc-2-723/xem-phim.html
    Chúc các bạn xem phim vui vẻ tại: Phim86.com

TỪ KHÓA
    công phu gấu trúc 2, kung fu panda 2
    Các bạn hãy cùng ngocoanh5587 xây dựng MU Thành Công nhé